กิจกรรมการสัมมนาให้กับนักศึกษาระดับปริญญาโท สาขาวิชารัฐประศาสนศาสตร์
เมื่อวันที่ 17 ธันวาคม 2566 หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรมหาบัณฑิต สาขารัฐประศาสนศาสตร์ จัดกิจกรรมการสัมมนาให้กับนักศึกษาระดับปริญญาโท สาขาวิชารัฐประศาสนศาสตร์
รุ่นที่ 1 ณ ห้องประชุม ชั้น 7 อาคารเรียนรวม 12 โดยกิจกรรมดังกล่าวแบ่งเป็น 2 กิจกรรม ได้แก่ กิจกรรมที่ 1 รัฐประศาสนศาสตร์กับการจัดการภาครัฐสมัยใหม่
โดย ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปรียานุช พรหมภาสิต รักษาราชการแทน อธิการบดีมหาวิทยาลัยราชภัฏกำแพงเพชร และกิจกรรมที่ 2 ถอดบทเรียนการบริหารภาครัฐในสถานการณ์ที่เปลี่ยนแปลง
โดย นายเทวัญ หุตะเสวี อดีตรองผู้ว่าราชการจังหวัดกำแพงเพชร
ซึ่งการจัดกิจกรรมสัมมนาครั้งนี้มีวัตถุประสงค์เพื่อเสริมสร้างองค์ความรู้เกี่ยวกับรัฐประศาสนศาสตร์และสร้างประสบการณ์ด้านการบริหารภาครัฐแก่นักศึกษาระดับปริญญาโท สาขาวิชารัฐประศาสนศาสตร์
งานบัณฑิตศึกษา. (2566). กิจกรรมการสัมมนาให้กับนักศึกษาระดับปริญญาโท สาขาวิชารัฐประศาสนศาสตร์. สืบค้น 27 กรกฎาคม 2567, จาก https://graduates.kpru.ac.th/?page_id=164&lang=TH
ข้อมูลอื่น ๆ
การประชุมคณะกรรมการเครือข่ายบัณฑิตศึกษา มหาวิทยาลัยราชภัฏภาคเหนือ ครั้งที่ 2/67
เผยแพร่เมื่อ 19 กรกฎาคม 2567
การประชุมวิชาการนานาชาติและนำเสนอผลงานวิจัยระดับบัณฑิตศึกษาแห่งชาติ ครั้งที่ 58
เผยแพร่เมื่อ 8 กรกฎาคม 2567
การประชุมวิชาการและนำเสนอผลงานวิจัยระดับชาติ ครั้งที่ 7 มหาวิทยาลัยราชภัฏสวนสุนันทา
เผยแพร่เมื่อ 8 กรกฎาคม 2567
ตรวจสอบรายชื่อและลำดับเข้ารับพระราชทานปริญญาบัตร ประจำปีการศึกษา 2564 - 2565
เผยแพร่เมื่อ 17 มิถุนายน 2567